Biyu Lumen Endotracheal Tube

Biyu Lumen Endotracheal Tube

Takaitaccen Bayani:

Bututu mai lumen sau biyu (DLT) bututu ne na endotracheal wanda aka ƙera don ware huhu ta hanyar jiki da kuma ta jiki.Bututun lumen sau biyu (DLTs) sune bututun da aka fi amfani da su don samar da iska mai zaman kanta ga kowane huhu.Samun iska guda ɗaya (OLV) ko keɓewar huhu shine keɓan injin da aiki na huhu 2 don ba da damar zaɓin samun iska na huhu ɗaya kaɗai.Sauran huhun da ba a shayar da shi ba ya gushe ko kuma likitan fiɗa ya raba shi don sauƙaƙe bayyanar aikin tiyata don ayyukan da ba na zuciya ba a cikin ƙirjin kamar thoracic, esophageal, aortic da hanyoyin kashin baya.Wannan aikin yana nazarin amfani da DLT, alamominsa, contraindications, da rikitarwa a cikin tiyatar thoracic.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Lambar samfur: BOT 109000

Aikace-aikace: don iskar huhu guda ɗaya (aiki tare da rashin aiki tare) a cikin aikin thorax ko marasa lafiya na nauyi.

Girman: 28FR, 32FR, 35FR, 37FR, 39FR, 41FR

Nau'in: gefen hagu da gefen dama

Siffofin
1.Medical sa PVC abu;
2.High ƙarar ƙananan matsa lamba cuff;
3.With multifunctional connector;
4.Double cuff da nau'i biyu na lumen zane;
5. Zane na musamman na ƙananan bututu da bututun ƙarfe zai iya taimakawa wajen rage ƙwayar mucoca.
6. Pilot balloon da bronch cuff suna da launi iri ɗaya, wanda zai iya taimakawa wajen yin hukunci da matsayi na tube.
7. Catheter tsotson phlegm: akwai catheter guda 3, wadanda suka kammala karatun digiri 2 suna taimakawa wajen tantance ainihin matsayin da za a iya tsotsar phlegm, na hagu yana tsotsar phlegm a baki.
8. Swivel connector sanyi: shi ya haɗu da ventilator tare da biyu-lumen Bronchial be, godiya ga swivel connector, matsayi na ventilator ne m.

Game da samfurin: na kowa corrugated, expandable, smoothbore, co-axial da dual-lemb samuwa
Game da biyan kuɗi: T/T da LC
Game da farashi: Farashin har zuwa yin oda yawa.
Game da incoterm: EXW, FOB, CIF
Game da hanyar bayarwa: ta teku, ta iska da jirgin kasa;
Game da lokacin bayarwa: Ya dogara da adadin tsari;

1.Made na likita sa PVC , Bayyana da santsi
2. Babban girma, ƙananan matsa lamba yana kula da hatimi mai kyau
3. Murphy ido don guje wa cikar toshewar numfashi
4. Brand Name: Biotek& OEM
5. Sanye take da 1 stylet, 1 switch connector da 2 tsotsa catheters.
6. An yi amfani da shi don samun iskar huhu ɗaya, a cikin OPS na bronchus, tiyatar thoracic ect.
7.Hagu-Hagu da Dama-gefe akwai.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka